Chordyes

Amada Mía

Hợp âm Guitar & Lời bài hát cho Amada Mía của Vía Libre ở tông E

Intro
E A E

Verse 1
Yo EmQue VosAm Querés
DHablarme De Lo QueEm Pasó
AmDiré No DigasEm Más
Pues Yo F#mTe Amo BY Lo Que FueE Murió

Chorus
Amada Mía, BPoC#mr FaEvor Me F#mPediré
FQuAe D#mSi B MF#me Amas
No Dirás BMás Lo Que YaE 
Y Solo El Amor BQuC#me Hay En ETuF#m CorFazón
A D#m Am
Yo Te Quiero EAsíB
Y Así Tendrá Que SEerA  E

Verse 2
EmAhoraAm Ya SDé Lo Que EmQuerías Saber
Si AmYo Te AmabaEm También
Pues Si F#mTe Amo BComo JamásE Amé

Chorus
Amada Mía, BUnC#m FavEor TeF#m PedFirAé
Que Si D#mMeB AF#mmas,
No Digas BMás Lo Que YaE 
Y Solo El Amor BQuC#meda E
Dentro Del F#mCoraFF#mn   D#m    Am
Yo Te Quiero EAsíB
Y Así Tendrá Que ESer

Outro
Bahiaba, BBaC#mhiaba, EBahiaba
Bahiaba, F#mBahiFaba,A BD#mahiaba
Vaya, BVaya,F#m Vaya, Vaya,
BVaya, Vaya,E Vaya
Vaya, Vaya, BVaC#mya, Vaya, EVaya
Ayá, F#mAyá,F AAD#m    B
Cũng có sẵn ở: D (Gốc) C G A

FAQ

Hợp âm của Amada Mía là gì?

Hợp âm của Amada Mía là: E, A, Em, Am, D, F#m, B, C#m, F, D#m

Tông gốc của Amada Mía là gì?

Tông gốc là D.

Độ khó khi chơi Amada Mía là gì?

Mức độ khó là Advanced.

Tôi có thể chơi Amada Mía ở tông khác không?

Có. Bạn có thể đổi bài hát sang bất kỳ tông nào bằng chức năng đổi tông.

Amada Mía có thể chơi trên guitar acoustic không?

Có. Hợp âm này chơi được cho cả guitar acoustic và điện.

Tôi có thể chơi Amada Mía trên ukulele không?

Hợp âm Amada Mía có thể chơi trên guitar hoặc ukulele bằng thế bấm tương ứng.

Amada Mía sử dụng bao nhiêu hợp âm?

Amada Mía sử dụng 10 hợp âm: E, A, Em, Am, D, F#m, B, C#m, F, D#m

Cách dễ nhất để chơi Amada Mía là gì?

Bạn có thể dùng chức năng đổi tông để chuyển sang tông phù hợp hơn với âm vực giọng hát của bạn hoặc dùng thế bấm dễ hơn.

Amada Mía được phát hành vào thập niên nào?

Amada Mía được phát hành vào thập niên 2000. Xem thêm bài hát thập niên 2000 tại đây

Có phiên bản hợp âm dễ hơn cho Amada Mía không?

Có. Nhấn nút Đơn giản hóa để chuyển hợp âm của Amada Mía sang phiên bản dễ cho người mới bắt đầu - thao tác này sẽ bỏ các hợp âm mở rộng nâng cao như maj7, m7 và số 9 mà không thay đổi tông hoặc tiến trình hợp âm của bài hát.

0.3x