Chordyes

Wenn Du Mit Ihm Schläfst

Hợp âm Guitar & Lời bài hát Cơ bản cho Wenn Du Mit Ihm Schläfst của Udo Lindenberg

Udo Lindenberg - Wenn Du Mit Ihm Schläfst

Verse
DEin IndAianer Kennt KeinBm' SchmGerz BmDas Hab Ich ImmAer Gedacht
DAberA Jetzt Wo Ich DicBmh SGeh'Bm Da Tut Es DocAh So Weh
DWieA Haben Wir Das Bloß BmGemaGcht BmWie Konnte Das BloAß Passier'n?
DWir Hatten DoAch SovieBml Vor GWieso MussAten Wir DenDn Verlier'n?

Chorus
Wenn Du BmMit Ihm SchläfstA/C# Denkst DDu DaBmnn Immer NochD An Mich
Machst Die BmAugen Zu UndF#m Stellst Dir Vor DaGs Wäre Immer NoAch Ich
Und Wenn GDu Ihn Küsst Denkst Du DannA Noch ADn Mich

Verse 2
DHör' Mir DieA Alten PlatteBmn AGn Und DenkBm Zurück An JedeAn Moment
DDer GanzeA Film Der Zieht VBmorbei DGocBmh Wo Ist Das HaAppy End
DIch Glaub', IchA Werde Es Nie VBmersteGh'n Sag MBmal, Ist Dir ÜberhAaupt Klar
Dass DuD JedenA Tag Das VBmerrätst WGas EigentlBmich Unsere SAache War

Chorus 2
Wenn Du BmMit Ihm SchläfstA/C# Denkst DDu DaBmnn Immer NochD An Mich
Machst Die BmAugen Zu UndF#m Stellst Dir Vor DaGs Wäre Immer NoAch Ich
Und Wenn GDu Ihn Küsst Denkst Du DannA Noch ADn Mich

Chorus 3
Wenn Du BmMit Ihm SchläfstA/C# Denkst DDu DaBmnn Immer NochD An Mich
Machst Die BmAugen Zu UndF#m Stellst Dir Vor DaGs Wäre Immer NoAch Ich
Und Wenn GDu Ihn Küsst Denkst Du DannA Noch ADn Mich
Und Wenn Du GMit Ihm Schläfst Denkst Du DannA Noch ADn Mich
Und Wenn GDu Ihn Küsst Denkst Du DannA Noch ABmn Mich
Cũng có sẵn ở: C E G A

FAQ

Hợp âm của Wenn Du Mit Ihm Schläfst là gì?

Hợp âm của Wenn Du Mit Ihm Schläfst là: D, A, Bm, G, A/C#, F#m

Tông gốc của Wenn Du Mit Ihm Schläfst là gì?

Tông gốc là D.

Độ khó khi chơi Wenn Du Mit Ihm Schläfst là gì?

Mức độ khó là Intermediate.

Tôi có thể chơi Wenn Du Mit Ihm Schläfst ở tông khác không?

Có. Bạn có thể đổi bài hát sang bất kỳ tông nào bằng chức năng đổi tông.

Wenn Du Mit Ihm Schläfst có thể chơi trên guitar acoustic không?

Có. Hợp âm này chơi được cho cả guitar acoustic và điện.

Tôi có thể chơi Wenn Du Mit Ihm Schläfst trên ukulele không?

Hợp âm Wenn Du Mit Ihm Schläfst có thể chơi trên guitar hoặc ukulele bằng thế bấm tương ứng.

Wenn Du Mit Ihm Schläfst sử dụng bao nhiêu hợp âm?

Wenn Du Mit Ihm Schläfst sử dụng 6 hợp âm: D, A, Bm, G, A/C#, F#m

Cách dễ nhất để chơi Wenn Du Mit Ihm Schläfst là gì?

Bạn có thể dùng chức năng đổi tông để chuyển sang tông phù hợp hơn với âm vực giọng hát của bạn hoặc dùng thế bấm dễ hơn.

Wenn Du Mit Ihm Schläfst được phát hành vào thập niên nào?

Wenn Du Mit Ihm Schläfst được phát hành vào thập niên 2020. Xem thêm bài hát thập niên 2020 tại đây

Có phiên bản hợp âm dễ hơn cho Wenn Du Mit Ihm Schläfst không?

Có. Nhấn nút Đơn giản hóa để chuyển hợp âm của Wenn Du Mit Ihm Schläfst sang phiên bản dễ cho người mới bắt đầu - thao tác này sẽ bỏ các hợp âm mở rộng nâng cao như maj7, m7 và số 9 mà không thay đổi tông hoặc tiến trình hợp âm của bài hát.

0.3x