Chordyes

404 File Not Found

Hợp âm Guitar & Lời bài hát Cơ bản cho 404 File Not Found của Taeyong

Intro
Cmaj7Yeah, Yeah, Yeah, Yeah

Yeah, Yeah, Yeah
Even  C7If You Can’t Find Me

Nan Neul Gyeote Itji
Neomu  Fmaj7Geokjeonghaji  Malgo

Neon Gwaenchaneul Geoya
Neon Neul  Fm6Gwaenchaneul  Geoya
Modu  FdimGwaenchaneul  Geoya

Chorus
I Keep It  Cmaj7Hunnit, I Keep It New
Hongnyeo Naega  C7Eopdeorado

Neoreul Jikyeojul Geotdeul
Sometimes, I  Fmaj7Own  It

Sometimes, I’m Blue
Apeuro  Fm6Gayagetji
Neul GeuraetFdimdeusi, Yeah, Yeah

Verse 1
Cmaj7Gireul Ileun Aiya

Eodil Geuri Geupido Ganeun Geoni
C7Deoneun Domangchiji Malgo

Hamkke Sesangeul Dulleoboji Ankenni
Fmaj7Neoui Naemyeon Gipeun Gotbuteo

I Sesangui Gajang Balgeun Gotkkaji
Fm6Naega Hamkke Haejul Teni, Uh
FdimNeoreul Deryeodajul Teni, Uh
Cmaj7Gireul Chatji Ma

Gagopeun Giri Eopseul Ttaen Deouk
BunC7hongsaek Han Areul Samkimyeon

Pyeonghwareul Saji Mabeopcheoreom Nan
Fmaj7Nan Sasil Honjaga Neomuna Sileo
Ireon  Fm6Naega Nan Neomuna Miwo
Neoreul  FdimIlke Doelkka Bwa Neomu Duryeowo

Pre-chorus
Cmaj7Geobi Na Nan Geobi Na Nan

Maeumsogeuroneun Oechigo Sipeo
Modeun Burangameul  C7Jeonbu

Baetgo Dasi Baetji Jeonbu
Yeah, Feel The  Fmaj7Low

Wae Ireolkka Wae Ireoji

Geoul Soge Meotjjeogeun Nae Moseubi
404, It’s An  Fm6Error
404, It’s An  FdimError

Chorus
I Keep It  Cmaj7Hunnit, I Keep It New
Hongnyeo Naega  C7Eopdeorado

Neoreul Jikyeojul Geotdeul
Sometimes, I  Fmaj7Own  It

Sometimes, I’m Blue
Apeuro  Fm6Gayagetji
Neul GeuraetFdimdeusi, Yeah, Yeah

Verse 2
Cmaj7Ah, Yeah, Ah, Yeah

Will You Look Into My Eyes
Am7Neon Honjaga Aniya

Neol Baraboneun Maneun Byeol
GeudeulFmaj7eun Neol Pillyoro Hae
Neon JeulgeoFm6umeul Nanwo JuniFdimkka

Modeun Geoseul Guji
Cmaj7Ieul Pillyoneun Eopseunikka

Naneun Jeo Geomeun Byeori Doel Tenikka
Hongnyeo Naega  C7Ne Sal Soge Eopseodo

Gyesokaeseo Neol Bichwo Nae Jul Geoni

Geokjeongdeul Mara
Geureoni Nal  Fmaj7Chajeuryeo  Bichuryeo

Nal Miwoharyeogodo Haji Mara Jugenni
Neoui Gyeote Eopseodo  Fm6Nal

Jeo Maneun Byeoldeurui Auseongdeuri

Nareul Himdeulge Haedo
Naega  FdimGeomeulsurok Geudeul Binnagil

Pre-chorus
Cmaj7Geobi Na Nan Geobi Na Nan

Maeumsogeuroneun Oechigo Sipeo
Modeun Burangameul  C7Jeonbu

Baetgo Dasi Baetji Jeonbu
Yeah, Feel The  Fmaj7Low

Wae Ireolkka Wae Ireoji

Geoul Soge Meotjjeogeun Nae Moseubi
404, It’s An  G#Error
404, It’s An  GError

Bridge
Cmaj7  C7  Fmaj7  Fm6  Fdim
Cmaj7Naui Modeun Geoseul
Nege Jeonbu Jugo SipFmaj7eo

Neoga Wonhaneun Modeun Geotdeul Irwojige
Cmaj7I Noraen Neowa Naui Loop
Geu Kkeuteun Molla NaFmaj7do

Bunmyeonghan Geon Naui Star

Geurigo Nan Neoui
Fmaj7For What, For You, Yeah

I Can Give You All Of Me
DFor What, For You, Yeah
I’ll Give You My HunFmaj7nit

Neon Naui Modeun Geol Boge Doel Geoya
Bichi Nal Ttae  DJeongoreul  Muldeurigo

Nege Modeun Geol Julge

Dagawa Jullae

Chorus
I Keep It  Fmaj7Hunnit, I Keep It New
Nan Eonjena  DSaeroun Geol Chajadanyeo Neul
I Keep It  Fmaj7Hunnit, I Keep It New
Nawa Hamkke  DKkuja I Yabam Tteodanineun Kkum

Gin Kkumeul
Cũng có sẵn ở: D E G A

FAQ

Hợp âm của 404 File Not Found là gì?

Hợp âm của 404 File Not Found là: Cmaj7, C7, Fmaj7, Fm6, Fdim, Am7, G#, G, D

Tông gốc của 404 File Not Found là gì?

Tông gốc là C.

Độ khó khi chơi 404 File Not Found là gì?

Mức độ khó là Advanced.

Tôi có thể chơi 404 File Not Found ở tông khác không?

Có. Bạn có thể đổi bài hát sang bất kỳ tông nào bằng chức năng đổi tông.

404 File Not Found có thể chơi trên guitar acoustic không?

Có. Hợp âm này chơi được cho cả guitar acoustic và điện.

Tôi có thể chơi 404 File Not Found trên ukulele không?

Hợp âm 404 File Not Found có thể chơi trên guitar hoặc ukulele bằng thế bấm tương ứng.

404 File Not Found sử dụng bao nhiêu hợp âm?

404 File Not Found sử dụng 9 hợp âm: Cmaj7, C7, Fmaj7, Fm6, Fdim, Am7, G#, G, D

Cách dễ nhất để chơi 404 File Not Found là gì?

Bạn có thể dùng chức năng đổi tông để chuyển sang tông phù hợp hơn với âm vực giọng hát của bạn hoặc dùng thế bấm dễ hơn.

404 File Not Found được phát hành vào thập niên nào?

404 File Not Found được phát hành vào thập niên 2020. Xem thêm bài hát thập niên 2020 tại đây

Có phiên bản hợp âm dễ hơn cho 404 File Not Found không?

Có. Nhấn nút Đơn giản hóa để chuyển hợp âm của 404 File Not Found sang phiên bản dễ cho người mới bắt đầu - thao tác này sẽ bỏ các hợp âm mở rộng nâng cao như maj7, m7 và số 9 mà không thay đổi tông hoặc tiến trình hợp âm của bài hát.

0.3x