Chordyes

Melodi Kasih

Hợp âm Guitar & Lời bài hát cho Melodi Kasih của Slash ở tông D

Ost Kekasih Paksa Rela Chord

D Bm G Gm

DEnBmgkau... Bagaikan Sinar
GTeArang Tika Kegelapan
F#mHadiBrmu Mewarnai
EmSaaGmt SAukar Kau Ada Di Sisi

DKuBm Kan Selalu Tersenyum
GBiAla Kau Ada Bersama
F#mKu NByanyikan Irama Kasih Ini
EmIndAah Bagaikan Satu Melodi

DMeAloBmdi Kasih Belagu Tersenyum
EmBilAa Kisah Cinta Kau Imbas Kembali
F#mMogaB Selamanya Kasihkan Bersemi
EmSeiAndah Kisah Pertemuan Dahulu

C C Em G C G A A

A#Ku FHarap Cinta Kekal Selamanya
GmPegAmang Tangan Ini Lihat Ke Mataku
A#SemCpurnakan Cinta Mlykrd
FMeCloDmdi Kasih Belagu Tersenyum
GmBilCa Kisah Cinta Kau Imbas Kembali
AmMogDa Selamanya Kasihkan Bersemi
GmSeiCndah Kisah Pertemuan Dahulu

FMeCloDmdi Kasih Belagu Tersenyum
GmBilCa Kisah Cinta Kau Imbas Kembali
AmMogDa Selamanya Kasihkan Bersemi
GmSeiA#mndah Kisah Pertemuan Dahulu
Cũng có sẵn ở: A (Gốc) C E G

FAQ

Hợp âm của Melodi Kasih là gì?

Hợp âm của Melodi Kasih là: D, Bm, G, Gm, A, F#m, B, Em, C, A#, F, Am

Tông gốc của Melodi Kasih là gì?

Tông gốc là A.

Độ khó khi chơi Melodi Kasih là gì?

Mức độ khó là Advanced.

Tôi có thể chơi Melodi Kasih ở tông khác không?

Có. Bạn có thể đổi bài hát sang bất kỳ tông nào bằng chức năng đổi tông.

Melodi Kasih có thể chơi trên guitar acoustic không?

Có. Hợp âm này chơi được cho cả guitar acoustic và điện.

Tôi có thể chơi Melodi Kasih trên ukulele không?

Hợp âm Melodi Kasih có thể chơi trên guitar hoặc ukulele bằng thế bấm tương ứng.

Melodi Kasih sử dụng bao nhiêu hợp âm?

Melodi Kasih sử dụng 12 hợp âm: D, Bm, G, Gm, A, F#m, B, Em, C, A#, F, Am

Cách dễ nhất để chơi Melodi Kasih là gì?

Bạn có thể dùng chức năng đổi tông để chuyển sang tông phù hợp hơn với âm vực giọng hát của bạn hoặc dùng thế bấm dễ hơn.

Melodi Kasih được phát hành vào thập niên nào?

Melodi Kasih được phát hành vào thập niên 2000. Xem thêm bài hát thập niên 2000 tại đây

Có phiên bản hợp âm dễ hơn cho Melodi Kasih không?

Có. Nhấn nút Đơn giản hóa để chuyển hợp âm của Melodi Kasih sang phiên bản dễ cho người mới bắt đầu - thao tác này sẽ bỏ các hợp âm mở rộng nâng cao như maj7, m7 và số 9 mà không thay đổi tông hoặc tiến trình hợp âm của bài hát.

0.3x