Chordyes

Blissed Out

Hợp âm Guitar & Lời bài hát cho Blissed Out của Raveena ở tông A

Verse 1
Amaj7Hard Night Been Waiting For A Little Bit Of Dmaj7Bliss
If I Deserve Good Things, Then Why Did Amaj7I Deserve This?
Swear That I Could End It All Dmaj7Now
Im Running Late, Its 2 Weeks Since You Amaj7Reached Out Text You
Aliens, Feds Are Dmaj7Taking Over
Amaj7Area 51, Space Towers Dmaj7Looking Over Me”

Pre-chorus
C#mKnow It’s An Illusion I Feel Like I’m Losing
Dmaj7Hoping One Day I’ll BmBe

Chorus
Amaj7     Blissed Out, Cashed Out Move To A Garden With You
Dmaj7     Tripped Out, Dripped Out, Play In The Daisies Till You
Amaj7     Passed Out, Full Now, Dripping With Love
Dmaj7     Blissed Out, Cashed Out, Blissed Out

Verse 2
Amaj7     Thinking About What She Told Me
Amaj7How She Was Sorry That’d Be The Last Time,
Dmaj7     I Heard Her Voice,
Amaj7     I Look In A Flower A Higher Power
Dmaj7     No Rhyme Or Reason Just Had Me Wishing I Could
Amaj7Reach Out, Text You How This Pain Just Dmaj7Makes You Older
Amaj7Wake Up, Breathless, Thinking How I’ll Dmaj7Never Hold You,  Mmm

Pre-chorus
Amaj7Breathing In My High Walking Six Dimensions
Dmaj7Vhs My Dreams It’s My New ObsessionC#m​
AmHoping One Day, Dmaj7Hoping One Day I’ll BmBe

Chorus
Amaj7     Blissed Out, Cashed Out Move To A Garden With You
Dmaj7     Tripped Out, Dripped Out, Play In The Daisies Till You
Amaj7     Passed Out, Full Now, Dripping With Love
Dmaj7     Blissed Out, Cashed Out, Blissed Out

Chorus
Amaj7     Blissed Out, Cashed Out Move To A Garden With You
Dmaj7     Tripped Out, Dripped Out, Play In The Daisies Till You
Amaj7     Passed Out, Full Now, Dripping With Love
Dmaj7     Blissed Out, Cashed Out, Blissed Out

Falling, FalEling, FalFmaj7ling   Dmaj7​
FalGmaj7ling, Falling, FalDmaj7ling

Solo
Amaj7Ooh Ooh  Amaj7Ooh Ooh, Dmaj7Ooh Ooh  Dmaj7Ooh Ooh
Amaj7Ooh Ooh  Amaj7Ooh Ooh, Dmaj7Ooh Ooh  Dmaj7Ooh Ooh

Outro
Amaj7     Blissed Out, Blissed Out
Dmaj7     Blissed Out, Blissed Out
Amaj7     Blissed Out, Blissed Out
Dmaj7     Blissed Out, Blissed Out

Amaj7    Amaj7    Dmaj7    Dmaj7
Amaj7    Amaj7    Dmaj7    Dmaj7
Cũng có sẵn ở: Dmaj7 (Gốc) C E G

FAQ

Hợp âm của Blissed Out là gì?

Hợp âm của Blissed Out là: Amaj7, Dmaj7, C#m, Bm, Am, E, Fmaj7, Gmaj7

Tông gốc của Blissed Out là gì?

Tông gốc là Dmaj7.

Độ khó khi chơi Blissed Out là gì?

Mức độ khó là Advanced.

Tôi có thể chơi Blissed Out ở tông khác không?

Có. Bạn có thể đổi bài hát sang bất kỳ tông nào bằng chức năng đổi tông.

Blissed Out có thể chơi trên guitar acoustic không?

Có. Hợp âm này chơi được cho cả guitar acoustic và điện.

Tôi có thể chơi Blissed Out trên ukulele không?

Hợp âm Blissed Out có thể chơi trên guitar hoặc ukulele bằng thế bấm tương ứng.

Blissed Out sử dụng bao nhiêu hợp âm?

Blissed Out sử dụng 8 hợp âm: Amaj7, Dmaj7, C#m, Bm, Am, E, Fmaj7, Gmaj7

Cách dễ nhất để chơi Blissed Out là gì?

Bạn có thể dùng chức năng đổi tông để chuyển sang tông phù hợp hơn với âm vực giọng hát của bạn hoặc dùng thế bấm dễ hơn.

Blissed Out được phát hành vào thập niên nào?

Blissed Out được phát hành vào thập niên 2020. Xem thêm bài hát thập niên 2020 tại đây

Có phiên bản hợp âm dễ hơn cho Blissed Out không?

Có. Nhấn nút Đơn giản hóa để chuyển hợp âm của Blissed Out sang phiên bản dễ cho người mới bắt đầu - thao tác này sẽ bỏ các hợp âm mở rộng nâng cao như maj7, m7 và số 9 mà không thay đổi tông hoặc tiến trình hợp âm của bài hát.

0.3x