Chordyes

Satu Rindu

Hợp âm Guitar & Lời bài hát Cơ bản cho Satu Rindu của Opick

Intro : Bm  A  3x
   Bm E

AHujan TeringatkaC#mn Aku
BmTentang Satu ERindu
ADimasa Yang C#mLalu
BmSaat Mimpi Masih IndahE Bersamamu

DTerbayang SatC#mu Wajah
BmPenuh Cinta PenuAh Kasih
DTerbayang SatC#mu Wajah
BmPenuh Dengan KeEhangatan
DKau AIbu DOh IEbu

AAlloh IzinkanlaC#mh Aku
BmBahagiakan EDia
AMeski Dia TelaC#mh Jauh
BmBiarkanlah Aku
EBerarti Untuk Dirinya
DOh IAbuD OhA IbuD Kau EIbu

DTerbayang SatuC#m Wajah
BmPenuh Cinta PenuAh Kasih
DTerbayang SatC#mu Wajah
BmPenuh Dengan KEehangatan
DKau Ibu

DTerbayang SatC#mu Wajah
BmPenuh Cinta PenuAh Kasih
DTerbayang SatC#mu Wajah
BmPenuh Dengan KeEhangatan
DKau AIbu Oh IbDu KauA Ibu
DOh AIbuD OhA Ibu

AHujan TeringatkaC#mn Aku
BmTentang SatuE Rindu
ADimasa YanC#mg Lalu
BmSaat Mimpi Masih IEndah Bersamamu
DKau AIbuD KAau DIbuA Kau Ibu
Cũng có sẵn ở: C D E G A

FAQ

Hợp âm của Satu Rindu là gì?

Hợp âm của Satu Rindu là: Bm, E, A, C#m, D

Tông gốc của Satu Rindu là gì?

Tông gốc là Bm.

Độ khó khi chơi Satu Rindu là gì?

Mức độ khó là Intermediate.

Tôi có thể chơi Satu Rindu ở tông khác không?

Có. Bạn có thể đổi bài hát sang bất kỳ tông nào bằng chức năng đổi tông.

Satu Rindu có thể chơi trên guitar acoustic không?

Có. Hợp âm này chơi được cho cả guitar acoustic và điện.

Tôi có thể chơi Satu Rindu trên ukulele không?

Hợp âm Satu Rindu có thể chơi trên guitar hoặc ukulele bằng thế bấm tương ứng.

Satu Rindu sử dụng bao nhiêu hợp âm?

Satu Rindu sử dụng 5 hợp âm: Bm, E, A, C#m, D

Cách dễ nhất để chơi Satu Rindu là gì?

Bạn có thể dùng chức năng đổi tông để chuyển sang tông phù hợp hơn với âm vực giọng hát của bạn hoặc dùng thế bấm dễ hơn.

Satu Rindu được phát hành vào thập niên nào?

Satu Rindu được phát hành vào thập niên 2000. Xem thêm bài hát thập niên 2000 tại đây

Có phiên bản hợp âm dễ hơn cho Satu Rindu không?

Có. Nhấn nút Đơn giản hóa để chuyển hợp âm của Satu Rindu sang phiên bản dễ cho người mới bắt đầu - thao tác này sẽ bỏ các hợp âm mở rộng nâng cao như maj7, m7 và số 9 mà không thay đổi tông hoặc tiến trình hợp âm của bài hát.

0.3x