Chordyes

Terima Kasih

Hợp âm Guitar & Lời bài hát Cơ bản cho Terima Kasih của Nosstress

Xem Tông Gốc
Capo fret 4

DTerCima GKasih..
'Tuk DSemCua KGawan..
Semoga AmKita Bisa BerjuDmpa.. 
LaGgi..

GHuu.. Hu Uu Uu Hu..
Hu Uu Uu GHu.. Hu Uu..
GHuu.. Hu Uu Uu Hu..
Hu Uu Uu GHu.. Hu Uu..

GEntah Sampai Kapan
KiCta 'Kan Bisa, Bernyanyi Bersama
GKu Berharap Kawan
KiCta Semua 'Kan Sehat Selalu

DAgarC SeGlama..
DNafasC BerhGembus..
Kita AmTetap Bisa BerbDagi..
KaGsih..

GHuu.. Hu Uu Uu Hu..
Hu Uu Uu GHu.. Hu Uu..
GHuu.. Hu Uu Uu Hu..
Hu Uu Uu GHu.. Hu Uu..

GHuu.. Hu Uu Uu Hu..
Hu Uu Uu GHu.. Hu Uu..
GHuu.. Hu Uu Uu Hu..
Hu Uu Uu GHu.. Hu Uu..

Outro : G... (fadeout)
Cũng có sẵn ở: C E G A
Hợp âm Gốc Tap to view
F#TerEima BKasih..
'Tuk F#SemEua KBawan..
Semoga C#mKita Bisa BerjuF#mpa.. 
LaBgi..

BHuu.. Hu Uu Uu Hu..
Hu Uu Uu BHu.. Hu Uu..
BHuu.. Hu Uu Uu Hu..
Hu Uu Uu BHu.. Hu Uu..

BEntah Sampai Kapan
KiEta 'Kan Bisa, Bernyanyi Bersama
BKu Berharap Kawan
KiEta Semua 'Kan Sehat Selalu

F#AgarE SeBlama..
F#NafasE BerhBembus..
Kita C#mTetap Bisa BerbF#agi..
KaBsih..

BHuu.. Hu Uu Uu Hu..
Hu Uu Uu BHu.. Hu Uu..
BHuu.. Hu Uu Uu Hu..
Hu Uu Uu BHu.. Hu Uu..

BHuu.. Hu Uu Uu Hu..
Hu Uu Uu BHu.. Hu Uu..
BHuu.. Hu Uu Uu Hu..
Hu Uu Uu BHu.. Hu Uu..

Outro : B... (fadeout)

FAQ

Hợp âm của Terima Kasih là gì?

Hợp âm của Terima Kasih là: D, C, G, Am

Tông gốc của Terima Kasih là gì?

Tông gốc là D.

Độ khó khi chơi Terima Kasih là gì?

Mức độ khó là Beginner.

Tôi có thể chơi Terima Kasih ở tông khác không?

Có. Bạn có thể đổi bài hát sang bất kỳ tông nào bằng chức năng đổi tông.

Terima Kasih có thể chơi trên guitar acoustic không?

Có. Hợp âm này chơi được cho cả guitar acoustic và điện.

Tôi có thể chơi Terima Kasih trên ukulele không?

Hợp âm Terima Kasih có thể chơi trên guitar hoặc ukulele bằng thế bấm tương ứng.

Terima Kasih sử dụng bao nhiêu hợp âm?

Terima Kasih sử dụng 4 hợp âm: D, C, G, Am

Cách dễ nhất để chơi Terima Kasih là gì?

Bạn có thể dùng chức năng đổi tông để chuyển sang tông phù hợp hơn với âm vực giọng hát của bạn hoặc dùng thế bấm dễ hơn.

Terima Kasih được phát hành vào thập niên nào?

Terima Kasih được phát hành vào thập niên 2020. Xem thêm bài hát thập niên 2020 tại đây

0.3x