Chordyes

New Born

Hợp âm Guitar & Lời bài hát cho New Born của Muse ở tông C

Chords used in this song :
Em (Am Shape)

B (E Shape)

C (E Shape)

G (C Shape)

Em (Chorus  Em Shape)

Am (Chorus  Em Shape)

D (A Shape)

G (Chorus  D Shape)

C (Chorus  C Shape)

A#Dim7 (Chorus  Uh... A#Dim7 Shape)

Bsus4 (Chorus  Once Again  Uh... Bsus4 Shape)

B (Chorus  A Shape)

Intro
Cm G Cm G Cm G# D# G

W/Bass:

Cm G Cm G Cm G# D# G

Verse 1
CmLink It To TheG World
CmLink It To YouGrself
CmStretch It LG#ike AD# BirthG Squeeze
CmThe Love For What YouG Hide
CmThe Bitterness IGnside
CmIs GrowingG# Like TheD# New BorGn  When You've
CmSeeGn Cm SeGen
CmTooG# MuD#ch G Too
CmYouGngCm  YGoung
CmSouG#lless IsD# Everywhere
G

Riff
Cm Fm A# D#
G#RepF#dimeat  ThGsus4en E5.G

Verse 2
CmHopeless Time GTo Roam
CmThe Distance ToG Your Home
CmFadesG# Away ToD# NowhereG
CmHow Much AreG You Worth
CmYou Can't Come Down ToG Earth
CmYou're Swelling G# Now You're UnsD#toppaGble  Cause You've
CmSeeGn Cm SeGen
CmTooG# MuD#ch G Too
CmYouGngCm  YGoung
CmSouG#lless IsD# Everywhere
G

Chorus 1
CmDestroy TheFm SpinelesA#s
D#Show Me It's RealG#
F#dimWasting OurGsus4 Last ChanGce
To Come Away
CmJust Break FmThe SilenA#ce
'Cause I'm D#Drifting G#Away
F#dimAway FromGsus4 You  GOooh

Break
(Muted Strums) Em

Solo
Cm G Cm G Cm G# D# G Cm
Cm G Cm G Cm G# D# G Cm

Verse 3
CmLink It To TheG World
CmLink It To YouGrself
CmStretch It LG#ike AD# BirthG Squeeze
CmThe Love For What YouG Hide
CmThe Bitterness IGnside
CmIs GrowingG# Like TheD# New BorGn  When You've
CmSeeGn Cm SeGen
CmTooG# MuD#ch G Too
CmYouGngCm  YGoung
CmSouG#lless IsD# Everywhere
G

Chorus 2
CmDestroy TheFm SpinelesA#s
D#Show Me It's RealG#
F#dimWasting OurGsus4 Last ChanGce
To Come Away
CmJust Break FmThe SilenA#ce
'Cause I'm D#Drifting G#Away
F#dimAway FromGsus4 You  GYeah!

Riff/Outro
Cm Fm A# D#
G# F#dim Gsus4 G
G# F#dim Gsus4 G
G# F#dim Gsus4 G

End :
Cm
Cũng có sẵn ở: Em (Gốc) D G A

FAQ

Hợp âm của New Born là gì?

Hợp âm của New Born là: Cm, G, G#, D#, Fm, A#, F#dim, Gsus4

Tông gốc của New Born là gì?

Tông gốc là Em.

Độ khó khi chơi New Born là gì?

Mức độ khó là Intermediate.

Tôi có thể chơi New Born ở tông khác không?

Có. Bạn có thể đổi bài hát sang bất kỳ tông nào bằng chức năng đổi tông.

New Born có thể chơi trên guitar acoustic không?

Có. Hợp âm này chơi được cho cả guitar acoustic và điện.

Tôi có thể chơi New Born trên ukulele không?

Hợp âm New Born có thể chơi trên guitar hoặc ukulele bằng thế bấm tương ứng.

New Born sử dụng bao nhiêu hợp âm?

New Born sử dụng 8 hợp âm: Cm, G, G#, D#, Fm, A#, F#dim, Gsus4

Cách dễ nhất để chơi New Born là gì?

Bạn có thể dùng chức năng đổi tông để chuyển sang tông phù hợp hơn với âm vực giọng hát của bạn hoặc dùng thế bấm dễ hơn.

New Born được phát hành vào thập niên nào?

New Born được phát hành vào thập niên 2000. Xem thêm bài hát thập niên 2000 tại đây

Có phiên bản hợp âm dễ hơn cho New Born không?

Có. Nhấn nút Đơn giản hóa để chuyển hợp âm của New Born sang phiên bản dễ cho người mới bắt đầu - thao tác này sẽ bỏ các hợp âm mở rộng nâng cao như maj7, m7 và số 9 mà không thay đổi tông hoặc tiến trình hợp âm của bài hát.

0.3x