Chordyes

Temps De Chien Vent Dboutte

Hợp âm Guitar & Lời bài hát cho Temps De Chien Vent Dboutte của Mentana ở tông A

Couplet
AmVa Te Mettre À L'abri
Y A Un Squall Qui S'en Vient
Y En A Qui CVont Le BraGver
D'autres Qui Vont Aller S'caAmcher
AmSoit On Est Fait Fort
Soit On Est Faite À Mort
Y En A Qui CDisent C'est Le ParaGdis
Moi Je Dis Que C't'un Temps De AmChien

Refrain
Un Temps De FChien
Un Temps De CChieGn
Temps De AmChien

Couplet
AmQuand Tout' Va Arracher
Quand Tout' Va Tomber
Va-T'en CPas Sortir En GMer
Même Marcher Sur Le AmQuai
AmAccroche Tout' Avec D'la Broche
Brace Avec D'la Planche
Si Tu CRêves Au ParaGdis
Réveille-Toé C't'un Temps De AmChien

Refrain
Un Temps De FChien
Un Temps De CChieGn
Temps De AmChien
Un Temps De FChien
Un Temps De CChieGn
Temps De AmChien

Intrumental
Am  C G Am
Am  C G Am

Couplet
AmAprès La Tempête
Faut S'r'monter Les Manches
On R'bâCti Le VoiGsin
Pis On Redresse La AmGrange
AmC'est Pas La Première
Ça Sera Pas La Dernière
Faut Pas S'CdécouraGger
C'est Juste Un Temps De AmChien

Refrain
Un Temps De FChien
Un Temps De CChieGn
Temps De AmChien
Un Temps De FChien
Un Temps De CChieGn
Temps De AmChien

Outro
Am  C G Am
Am  C G Am
Cũng có sẵn ở: Em (Gốc) C D G

FAQ

Hợp âm của Temps De Chien Vent Dboutte là gì?

Hợp âm của Temps De Chien Vent Dboutte là: Am, C, G, F

Tông gốc của Temps De Chien Vent Dboutte là gì?

Tông gốc là Em.

Độ khó khi chơi Temps De Chien Vent Dboutte là gì?

Mức độ khó là Beginner.

Tôi có thể chơi Temps De Chien Vent Dboutte ở tông khác không?

Có. Bạn có thể đổi bài hát sang bất kỳ tông nào bằng chức năng đổi tông.

Temps De Chien Vent Dboutte có thể chơi trên guitar acoustic không?

Có. Hợp âm này chơi được cho cả guitar acoustic và điện.

Tôi có thể chơi Temps De Chien Vent Dboutte trên ukulele không?

Hợp âm Temps De Chien Vent Dboutte có thể chơi trên guitar hoặc ukulele bằng thế bấm tương ứng.

Temps De Chien Vent Dboutte sử dụng bao nhiêu hợp âm?

Temps De Chien Vent Dboutte sử dụng 4 hợp âm: Am, C, G, F

Cách dễ nhất để chơi Temps De Chien Vent Dboutte là gì?

Bạn có thể dùng chức năng đổi tông để chuyển sang tông phù hợp hơn với âm vực giọng hát của bạn hoặc dùng thế bấm dễ hơn.

Temps De Chien Vent Dboutte được phát hành vào thập niên nào?

Temps De Chien Vent Dboutte được phát hành vào thập niên 2020. Xem thêm bài hát thập niên 2020 tại đây

Có phiên bản hợp âm dễ hơn cho Temps De Chien Vent Dboutte không?

Có. Nhấn nút Đơn giản hóa để chuyển hợp âm của Temps De Chien Vent Dboutte sang phiên bản dễ cho người mới bắt đầu - thao tác này sẽ bỏ các hợp âm mở rộng nâng cao như maj7, m7 và số 9 mà không thay đổi tông hoặc tiến trình hợp âm của bài hát.

0.3x