Chordyes

Rindu Batin

Hợp âm Guitar & Lời bài hát cho Rindu Batin của Devi Manual ở tông G

Rindu Batin - Devi Manual
Dipopulerkan Juga Oleh Dede Risty.

Intro : Gm A# F Gm
        D# F Gm..

DeGmtake A#Jantung.. WisF Ora GmKeitung..
PeraD#saan Rindu FSing Bli KeA#bendung..
Wis LiD#wat Telung PurFnama..
SampeDman Ninggal KGmula..
Sun KeD#langan FSesigarGm Nyawa..

Int. Cm D# A# D# F Gm..

TerGmselip NA#ama.. NingF SetiaGmp Doa..
SeaD#ran Sing S'lalu FDadi AlA#unan..
Bli KuD#at Kula NyanFgga..
Rasa DmKangen NingGm Dada..
Duh PurD#nama TodoFkaken JGmodone Kula..

Int. Gm A# F Gm
     F Dm Gm..
     F Dm F Cm
     F Dm F Gm..

Reff :
 Rindu Ning GmBatin
 Tek Kirim LeFwat Angin..
 Tulung DmSampFeaken
 Bengi KiDmen KulaGm Kangen..

 Int. F Dm F Gm..

 S'lalu KeGmsimpen
 Searan Sing FTek Demen..
 Siji DmSing TekF Jaluk
 Ketemu DmPengen DGmipeluk..

 WasiFat CmAti Masih Tek GmRawati..
 SampeD#an Nduwe JanFji PengenGm Nyawiji..

TerGmselip NA#ama.. NingF SetiaGmp Doa..
SeaD#ran Sing S'lalu FDadi AlA#unan..
Bli KuD#at Kula NyanFgga..
Rasa DmKangen NingGm Dada..
Duh PurD#nama TodoFkaken JGmodone Kula..

Int. Gm A# F Gm
     F Dm Gm..
     F Dm F Cm
     F Dm F Gm..

Reff :
 Rindu Ning GmBatin
 Tek Kirim LeFwat Angin..
 Tulung DmSampFeaken
 Bengi KiDmen KulaGm Kangen..

 Int. F Dm F Gm..

 S'lalu KeGmsimpen
 Searan Sing FTek Demen..
 Siji DmSing TekF Jaluk
 Ketemu DmPengen DGmipeluk..

 WasiFat CmAti Masih Tek GmRawati..
 SampeD#an Nduwe JanFji PengenGm Nyawiji..

TerGmselip NA#ama.. NingF SetiaGmp Doa..
SeaD#ran Sing S'lalu FDadi AlA#unan..
Bli KuD#at Kula NyanFgga..
Rasa DmKangen NingGm Dada..
Duh PurD#nama TodoFkaken JGmodone Kula..

Outro : Gm
Cũng có sẵn ở: Am (Gốc) C D E

FAQ

Hợp âm của Rindu Batin là gì?

Hợp âm của Rindu Batin là: Gm, A#, F, D#, Dm, Cm

Tông gốc của Rindu Batin là gì?

Tông gốc là Am.

Độ khó khi chơi Rindu Batin là gì?

Mức độ khó là Beginner.

Tôi có thể chơi Rindu Batin ở tông khác không?

Có. Bạn có thể đổi bài hát sang bất kỳ tông nào bằng chức năng đổi tông.

Rindu Batin có thể chơi trên guitar acoustic không?

Có. Hợp âm này chơi được cho cả guitar acoustic và điện.

Tôi có thể chơi Rindu Batin trên ukulele không?

Hợp âm Rindu Batin có thể chơi trên guitar hoặc ukulele bằng thế bấm tương ứng.

Rindu Batin sử dụng bao nhiêu hợp âm?

Rindu Batin sử dụng 6 hợp âm: Gm, A#, F, D#, Dm, Cm

Cách dễ nhất để chơi Rindu Batin là gì?

Bạn có thể dùng chức năng đổi tông để chuyển sang tông phù hợp hơn với âm vực giọng hát của bạn hoặc dùng thế bấm dễ hơn.

Rindu Batin được phát hành vào thập niên nào?

Rindu Batin được phát hành vào thập niên 2020. Xem thêm bài hát thập niên 2020 tại đây

Có phiên bản hợp âm dễ hơn cho Rindu Batin không?

Có. Nhấn nút Đơn giản hóa để chuyển hợp âm của Rindu Batin sang phiên bản dễ cho người mới bắt đầu - thao tác này sẽ bỏ các hợp âm mở rộng nâng cao như maj7, m7 và số 9 mà không thay đổi tông hoặc tiến trình hợp âm của bài hát.

0.3x