Chordyes

Mata Hati Jiwa

Hợp âm Guitar & Lời bài hát Cơ bản cho Mata Hati Jiwa của Awie

G D Am Am
G D Am Am
G D Am Am
G D Am D

Maafkan AGku, MenDgganggumu
Am  Cuma KuEm Ingin Kau GTahu
Ruangan DiDhatikuAm Hanyalah 
UntukmEmu
Hari Hari GKu YangD Berlalu
Am  Riang CEmeria KerGnamu
Mana AdaDnya Aku, PaAmsti Ada Kamu

AndaiEmnya EnCgkau Tahu, 
PerGasan HaDtiku
PastiEmnya KauC Kan Tersenyum 
DiwGaktu Manis HaDrimu
BiarEmkan BiaCrlah TeguGh Hanya 
CintDaku Kerana CKamu
CKau Sentiasa BDerada 
Di MatEmaku, BmHati Dan JAiwa

Maafkan AGku, MenDgganggumu
Am  DilewatEm Malam MalaGm Mu
Inginku TeDmanimu AmSebelum 
LenamEmu
Izinkan AGku, DekDatimu
Am  InginkuEm Tawan CintGamu
Agar DapatD Ku JadAmi Dewata 
HatiEmmu
Cũng có sẵn ở: C D E A

FAQ

Hợp âm của Mata Hati Jiwa là gì?

Hợp âm của Mata Hati Jiwa là: G, D, Am, Em, C, Bm, A

Tông gốc của Mata Hati Jiwa là gì?

Tông gốc là G.

Độ khó khi chơi Mata Hati Jiwa là gì?

Mức độ khó là Beginner.

Tôi có thể chơi Mata Hati Jiwa ở tông khác không?

Có. Bạn có thể đổi bài hát sang bất kỳ tông nào bằng chức năng đổi tông.

Mata Hati Jiwa có thể chơi trên guitar acoustic không?

Có. Hợp âm này chơi được cho cả guitar acoustic và điện.

Tôi có thể chơi Mata Hati Jiwa trên ukulele không?

Hợp âm Mata Hati Jiwa có thể chơi trên guitar hoặc ukulele bằng thế bấm tương ứng.

Mata Hati Jiwa sử dụng bao nhiêu hợp âm?

Mata Hati Jiwa sử dụng 7 hợp âm: G, D, Am, Em, C, Bm, A

Cách dễ nhất để chơi Mata Hati Jiwa là gì?

Bạn có thể dùng chức năng đổi tông để chuyển sang tông phù hợp hơn với âm vực giọng hát của bạn hoặc dùng thế bấm dễ hơn.

Mata Hati Jiwa được phát hành vào thập niên nào?

Mata Hati Jiwa được phát hành vào thập niên 2000. Xem thêm bài hát thập niên 2000 tại đây

Có phiên bản hợp âm dễ hơn cho Mata Hati Jiwa không?

Có. Nhấn nút Đơn giản hóa để chuyển hợp âm của Mata Hati Jiwa sang phiên bản dễ cho người mới bắt đầu - thao tác này sẽ bỏ các hợp âm mở rộng nâng cao như maj7, m7 và số 9 mà không thay đổi tông hoặc tiến trình hợp âm của bài hát.

0.3x