Chordyes

Belahan Jiwa

Hợp âm Guitar & Lời bài hát Cơ bản cho Belahan Jiwa của Arief

Arief - Belahan Jiwa

Intro : Am..Dm..G..C E..

Hanya DiAmrimu.. Dalam Hatiku..
Selain AmKamu Tak Ada LGagi..
Di Dalam GHati.. Engkau Singgahi..
Dengar KaFsih CintaG Jangan Kau PAmergi..

Pelipur AmLara.. Belahan Jiwa..
BersamaAmmu Hidup Menjadi IGndah..
Aku BaGhagia.. Tiada Batasnya..
Kumohon FKau TetapG Disini AmSaja..

Reff :
 Jadikan AAmku Pengantinmu..
 Jangan Kau RaDmgukan Cintaku..
 Sebesar BuGmi.. Cinta Dan Kasih..
 Berjanji KaCsih Jangan Pernah Kau PeErgi..

 Jaga CintaAmku Selamanya..
 Langit Dan BuDmmi Lah Saksinya..
 Ku Takkan MenGdua.. Ku Selalu Setia..
 Percaya KiCta Takkan Pernah TerpEisah..

Musik : Am..Dm..G..C E..
        Dm..Am..F..E..

Pelipur AmLara.. Belahan Jiwa..
BersamaAmmu Hidup Menjadi IGndah..
Aku BaGhagia.. Tiada Batasnya..
Kumohon FKau TetapG Disini AmSaja..

Reff :
 Jadikan AAmku Pengantinmu..
 Jangan Kau RaDmgukan Cintaku..
 Sebesar BuGmi.. Cinta Dan Kasih..
 Berjanji KaCsih Jangan Pernah Kau PeErgi..

 Jaga CintaAmku Selamanya..
 Langit Dan BuDmmi Lah Saksinya..
 Ku Takkan MenGdua.. Ku Selalu Setia..
 Percaya KiCta Takkan Pernah TerpEisah..

 Jadikan AAmku Pengantinmu..
 Jangan Kau RaDmgukan CintDmakuEm..
 FSebAmesar GBumi.. Cinta Dan Kasih..
 Berjanji KaCsih Jangan Pernah Kau PeErgi..

 Jaga CintaAmku Selamanya..
 Langit Dan BuDmmi Lah Saksinya..
 Ku Takkan MenGdua.. Ku Selalu Setia..
 Percaya KiCta Takkan Pernah TerpEisah..

Musik : Am..G..F..E..
        Am..
Cũng có sẵn ở: C D E G

FAQ

Hợp âm của Belahan Jiwa là gì?

Hợp âm của Belahan Jiwa là: Am, Dm, G, C, E, F, Em

Tông gốc của Belahan Jiwa là gì?

Tông gốc là Am.

Độ khó khi chơi Belahan Jiwa là gì?

Mức độ khó là Beginner.

Tôi có thể chơi Belahan Jiwa ở tông khác không?

Có. Bạn có thể đổi bài hát sang bất kỳ tông nào bằng chức năng đổi tông.

Belahan Jiwa có thể chơi trên guitar acoustic không?

Có. Hợp âm này chơi được cho cả guitar acoustic và điện.

Tôi có thể chơi Belahan Jiwa trên ukulele không?

Hợp âm Belahan Jiwa có thể chơi trên guitar hoặc ukulele bằng thế bấm tương ứng.

Belahan Jiwa sử dụng bao nhiêu hợp âm?

Belahan Jiwa sử dụng 7 hợp âm: Am, Dm, G, C, E, F, Em

Cách dễ nhất để chơi Belahan Jiwa là gì?

Bạn có thể dùng chức năng đổi tông để chuyển sang tông phù hợp hơn với âm vực giọng hát của bạn hoặc dùng thế bấm dễ hơn.

Belahan Jiwa được phát hành vào thập niên nào?

Belahan Jiwa được phát hành vào thập niên 2020. Xem thêm bài hát thập niên 2020 tại đây

Có phiên bản hợp âm dễ hơn cho Belahan Jiwa không?

Có. Nhấn nút Đơn giản hóa để chuyển hợp âm của Belahan Jiwa sang phiên bản dễ cho người mới bắt đầu - thao tác này sẽ bỏ các hợp âm mở rộng nâng cao như maj7, m7 và số 9 mà không thay đổi tông hoặc tiến trình hợp âm của bài hát.

0.3x