Chordyes

Choti Si Asha

Hợp âm Guitar & Lời bài hát cho Choti Si Asha của A. R. Rahman ở tông A

ADil Hai Chhota ESa ChhoAti Si Aasha
AMasti Bhare Man EKi BhoAli Si Aasha
AChand DTaaro Ko ChhuEmne AKi Aashaaa
AasmaDno MEe..ae UdAne Ki Aasha

AMehak Jaau MaBmin AC#m7aj To Aise
AFool Bhaghiyon BmMe MehkC#m7e Hai Jaise
ABadalDon Ki Main OdEoo ChAunariyaa Aa
Jhoom JaaDoo Main Banke EBaawaAriyaa Aa..
Apni ChoDti MaEin Ae BandhA LooEn Duniya Aa

Dil Hai ChhoAta ESa ChhoAti Si Aasha
AMasti Bhare Man EKi BhoAli Si Aasha
AChand DTaaro Ko ChhuEmne AKi Aashaaa
AasmaDno MEe..ae UdAne Ki Aasha

AAe Re Ro Ae DRe Ae Re Rao
AAe Re Ro Ae DRe Ae Re Rao
AAe Re Ae Ro Ae DRe Ae Re Rao
AAe Re Ro Ae DRe Ae Re Rao

ASwarg Si DharBmti KhilC#m7 Rahi Jaise
AMera Man Bhi BmTo KhilC#m7 Raha Aise
AKoyal DKi Tarah GaaEne AKa Armaa Aan
Bijli Ki DTarah Machlu HEar ALamha Aa
Jawani Hai DLayEee Ee RaAngeEen Sapna Aa

Dil Hai ChhoAta ESa ChhoAti Si Aasha
AMasti Bhare Man EKi BhoAli Si Aasha
AChand DTaaro Ko ChhuEmne AKi Aashaaa
AasmaDno MEe..ae UdAne Ki Aasha
Cũng có sẵn ở: D (Gốc) C E G

FAQ

Hợp âm của Choti Si Asha là gì?

Hợp âm của Choti Si Asha là: A, E, D, Em, Bm, C#m7

Tông gốc của Choti Si Asha là gì?

Tông gốc là D.

Độ khó khi chơi Choti Si Asha là gì?

Mức độ khó là Beginner.

Tôi có thể chơi Choti Si Asha ở tông khác không?

Có. Bạn có thể đổi bài hát sang bất kỳ tông nào bằng chức năng đổi tông.

Choti Si Asha có thể chơi trên guitar acoustic không?

Có. Hợp âm này chơi được cho cả guitar acoustic và điện.

Tôi có thể chơi Choti Si Asha trên ukulele không?

Hợp âm Choti Si Asha có thể chơi trên guitar hoặc ukulele bằng thế bấm tương ứng.

Choti Si Asha sử dụng bao nhiêu hợp âm?

Choti Si Asha sử dụng 6 hợp âm: A, E, D, Em, Bm, C#m7

Cách dễ nhất để chơi Choti Si Asha là gì?

Bạn có thể dùng chức năng đổi tông để chuyển sang tông phù hợp hơn với âm vực giọng hát của bạn hoặc dùng thế bấm dễ hơn.

Choti Si Asha được phát hành vào thập niên nào?

Choti Si Asha được phát hành vào thập niên 1990. Xem thêm bài hát thập niên 1990 tại đây

Có phiên bản hợp âm dễ hơn cho Choti Si Asha không?

Có. Nhấn nút Đơn giản hóa để chuyển hợp âm của Choti Si Asha sang phiên bản dễ cho người mới bắt đầu - thao tác này sẽ bỏ các hợp âm mở rộng nâng cao như maj7, m7 và số 9 mà không thay đổi tông hoặc tiến trình hợp âm của bài hát.

0.3x